Warioba Apigilia Msumari Baa la Njaa Nchini...

                
Waziri Mkuu mstaafu, Jaji Sinde Warioba amesema haina haja ya kubishana kama kuna njaa au upungufu wa chakula kwani dalili zinaonyesha tatizo hilo litatupata na haitakuwa mara ya kwanza kwani limeshawahi kutokea.

Amesema kuwa wakati wa nyuma tatizo kama hilo lilipotokea watu walishirikiana kusaidia kuwapa wakulima maarifa na taarifa za hali ya hewa ili waweze kukabiliana na tatizo.

Ametolea mfano njaa inavyoathiri nchi za Somalia, Kenya na Nigeria kwa sasa ambapo watu na mifugo wamefariki na kusema mabishano hayasaidii.


Ameyasema hayo yote katika Kongamano la wanawake katika Uongozi linaloendelea katika ukumbi wa Makumbusho ya Taifa Jijini Dar es Salaam.

Comments

Popular posts from this blog

Ikulu ya JPM Yafafunguka Haya Kuhusu Malalamiko ya Kampuni ya Acacia Juu ya Ripoti ya Mchanga wa Madini..!!!

Tathimini ya uharibifu wa kimbunga Debbie yaanza kufanyika Australia

Mbowe Afunguka ya Moyoni Baada ya Jana Kutajwa na Makonda,Afichua Njama Hizi za CCM kwa Chama Chake..!!!